Skip to product information
1 ya 1

Just for Men

Just for Men Jet Rangi Nyeusi ya Nywele

Just for Men Jet Rangi Nyeusi ya Nywele

Bei ya kawaida 85,000.00 TZS
Bei ya kawaida 95,000.00 TZS Bei ya mauzo 85,000.00 TZS
Punguzo Imeuzwa
Ushuru umejumuishwa. Uwasilishaji imekokotolewa wakati wa kulipa.

Uwasilishaji wa haraka zaidi kwa Agiza ndani

Rangi Bora ya Nywele Sokoni

Just For Men Original Formula Jet Black ni mojawapo ya bidhaa bora zaidi za kupaka rangi nywele kwa wanaume wenye nywele nyeusi. Hufunika nywele zako nyeupe au za mvi kikamilifu, kwa kudumu, na kwa ufanisi. Rangi hii ni rahisi kupaka na haidondondoki; inachukua dakika tano pekee kupaka rangi kila unywele mweupe, na hudumu hadi pale nywele nyeupe zitakapoota tena. Huacha nywele zako zikiwa na muonekano wa afya bora na kuwa nzito zaidi baada ya kila matumizi.

Chapa Inayoongoza Duniani ya Rangi ya Nywele

Ilianzishwa mwaka wa 1987, Just for Men ni chapa inayoongoza duniani ya bidhaa za kupaka rangi nywele na ndevu kwa ajili ya wanaume. Wanajulikana kwa kuwa na bidhaa bora zaidi za kupaka rangi nywele za wanaume sokoni.

Faida

  • Mojawapo ya bidhaa bora zaidi za kupaka rangi nywele
  • Huchukua dakika tano pekee kupaka rangi nywele zote zenye mvi
  • Hudumu hadi pale nywele zenye mvi zitakapoota tena
  • Hufanya nywele zako zionekane zenye afya na nene zaidi baada ya kila matumizi
  • Mfumo wake hauna amonia, hivyo hauharibu nywele zako

Video ya Bidhaa

Viungo

Usafirishaji na Urejeshaji

Usafirishaji
Maagizo yote yatachakatwa ndani ya siku 1 ya kazi (ikiwa ni pamoja na Jumapili na sikukuu nyingi za umma) baada ya kupokea barua pepe/maandishi ya uthibitishaji wa agizo lako. Utapokea arifa nyingine agizo lako litakaposafirishwa. Kwa sababu ya hali zisizotarajiwa, wakati mwingine, tuna ucheleweshaji wa usafirishaji. Tutawasiliana ikiwa hali kama hiyo itatokea. Maagizo yatakayopokelewa baada ya saa kumi jioni yatawasilishwa siku inayofuata ya kazi.

Inarudi
HATUTATOA gharama ya wewe kurejesha bidhaa yoyote kwetu isipokuwa agizo lako si sahihi au limeharibika. Utakuwa na jukumu la kurejesha bidhaa na kulipia gharama zote za posta/ufungaji.

Tazama maelezo kamili